iRss by iGetWeb http://www.igetweb.com/ แนะนำแผนการเรียน ม.ปลาย http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=455522 Wed, 01 Feb 2023 07:26:05 +0700 การรับสมัครนักเรียนเข้าศึกษาต่อชั้น ม.1 ปีการศึกษา 2566 ประเภทห้องเรียนพิเศษ http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=455505 Sat, 28 Jan 2023 09:38:17 +0700 รายชื่อนักเรียนสมัครเข้าศึกษาต่อระดับชั้น ม.4 (ม.3 เดิม) http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=455489 Thu, 26 Jan 2023 17:18:07 +0700 4 หลักสูตรระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น ประจำปีการศึกษา 2566 http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=455454 Tue, 17 Jan 2023 07:50:18 +0700 การรับสมัครเข้าศึกษาต่อชั้นม.4 ประเภท ม.3 เดิม ปีการศึกษา 2566 http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=455369 Thu, 29 Dec 2022 12:14:47 +0700 ประชาสัมพันธ์หลักสูตร ปีการศึกษา 2566 http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=455349 Wed, 28 Dec 2022 10:52:47 +0700 ประกาศโรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ เรื่อง แจ้งการสอบธรรมศึกษา ประจำปีการศึกษา 2565 http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=455060 Fri, 11 Nov 2022 09:52:45 +0700 ประกาศโรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ เรื่อง รับสมัครบุคคลเพื่อคัดเลือกเป็นครูที่มีความเชี่ยวชาญ (ครูอัตราจ้าง) http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=455036 Wed, 09 Nov 2022 10:11:54 +0700 http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=18&display=view_single&pid=1895927 Fri, 22 Jul 2022 00:00:00 +0700 http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=18&display=view_single&pid=1895928 Fri, 22 Jul 2022 00:00:00 +0700 http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=18&display=view_single&pid=1895929 Fri, 22 Jul 2022 00:00:00 +0700 http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=18&display=view_single&pid=1895930 Fri, 22 Jul 2022 00:00:00 +0700 พระราชกรณียกิจในหลวงรัชกาลที่ 10 http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=454267 Tue, 19 Jul 2022 07:00:05 +0700 ประกาศโรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ เรื่องเกณฑ์การรับทุนประเภทต่าง ๆ ประจำปีการศึกษา 2565 http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=454240 Tue, 12 Jul 2022 10:28:32 +0700 ประกาศโรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ เรื่องแนวทางการปฏิบัติเกี่ยวกับกัญชา หรือกัญชงในสถานศึกษา http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=454153 Tue, 28 Jun 2022 17:20:30 +0700 โครงการเรียนเสริมวันเสาร์ ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2565 http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=454049 Fri, 17 Jun 2022 18:05:02 +0700 ประชาสัมพันธ์การลงทะเบียนเลือกกิจกรรมชุมนุม ประจำปีการศึกษา 2565 http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=454006 Tue, 14 Jun 2022 07:10:33 +0700 ประกาศจากกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เรื่อง รายชื่อผู้มีสิทธิสอบ กำหนดวัน เวลา และสถานที่สอบ โครงการเพชรนารีสตรีเศรษฐบุตร (การงานอาชีพ) ประจำปีการศีกษา 2565 http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=454005 Tue, 14 Jun 2022 07:04:25 +0700 ข่าวประชาสัมพันธ์จากงานป้องกันและแก้ไขปัญหาสิ่งเสพติดเอดส์ อบายมุขและเพศศึกษา http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=453895 Tue, 31 May 2022 09:04:49 +0700 ประชาสัมพันธ์โครงการเพชรนารี โรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ ปีการศึกษา 2565 http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=453822 Tue, 24 May 2022 14:19:31 +0700 ประกาศโรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ เรื่อง ผลการพิจารณาคัดเลือกบุคคลเพื่อเป็นผู้ประกอบการอาหารและจำหน่ายอาหาร ประเภทอาหาร ร้านข้าวแกง ร้านอาหารอิสลาม และร้านอาหารว่าง ภายในโรงอาหาร http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=453777 Tue, 17 May 2022 13:06:40 +0700 ประกาศโรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ เรื่อง ประมูลผู้จัดจำหน่ายอาหารภายในโรงอาหาร http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=453685 Tue, 03 May 2022 07:35:25 +0700 ประกาศโรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ เรื่อง ประกวดราคาจ้างครูชาวต่างชาติเจ้าของภาษาสำหรับสอนภาษาจีน http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=453657 Mon, 25 Apr 2022 15:07:44 +0700 ประกาศโรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ เรื่อง สอบราคาจ้างตรวจสุขภาพนักเรียน ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕ http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=453351 Wed, 16 Mar 2022 15:37:04 +0700 ประกาศโรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ เรื่อง สอบราคาจ้างประกันอุบัติเหตุนักเรียนประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕ http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=453347 Tue, 15 Mar 2022 15:51:11 +0700 ประกาศโรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ เรื่อง ประกวดราคาจ้างปรับปรุงซ่อมแซมและซื้อวัสดุครุภัณฑ์พร้อมติดตั้งห้องเรียนคุณภาพ ห้อง 514, 516 ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=453276 Mon, 07 Mar 2022 15:51:31 +0700 การรับสมัครนักเรียนชั้น ม.4 ห้องเรียนปกติ ปีการศึกษา 2565 http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=453197 Wed, 23 Feb 2022 15:48:10 +0700 การรับสมัครนักเรียนชั้น ม.1 ห้องเรียนปกติ ปีการศึกษา 2565 http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=453196 Wed, 23 Feb 2022 15:47:44 +0700 การรับสมัครนักเรียนชั้น ม.1, ม.4 ประเภทห้องเรียนปกติ ปีการศึกษา 2565 http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=453195 Wed, 23 Feb 2022 15:37:50 +0700 การรับสมัครนักเรียนชั้น ม.1 ปีการศึกษา 2565 ประเภทห้องเรียนพิเศษ http://www.sstb.ac.th/index.php?mo=14&newsid=453165 Fri, 18 Feb 2022 17:46:32 +0700